| Sử dụng | các mẫu được gia nhiệt trong chân không hoặc thiêu kết trong khí quyển |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mm |
| Sử dụng | các mẫu bột hoặc hạt bên trong để phản ứng đầy đủ và đồng đều với trong khí quyển hoặc ngâm ngâm |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300MM |
| Đường kính ống | OD80mm |
| Sử dụng | quá trình xử lý nhiệt của vật liệu dạng hạt, chẳng hạn như nung oxit gốm và bột than chì, v.v. |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD300mm |
| Sử dụng | trong quá trình thiêu kết bảo vệ chân không hoặc khí quyển, phủ màng chân không, thí nghiệm CVD và t |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300MM |
| Đường kính ống | OD100mm |
| Sử dụng | chế biến các chất bột dưới Chlorine |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1600 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1500 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 900mm |
| Đường kính ống | OD170mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1400 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1300 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD40mm |
| Sử dụng | ủ mẫu, khuếch tán và thiêu kết |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 750mm |
| Đường kính ống | OD120, chiều dài 1800mm |
| Sử dụng | xử lý nhiệt các loại vật liệu mới trong điều kiện Hydro hoặc khí khác lên đến 1400C |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1400 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1300 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300MM |
| Đường kính ống | OD40mm |
| Sử dụng | các thí nghiệm như CVD, khuếch tán và các phương pháp xử lý nhiệt khác trong điều kiện chân không và |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 440mm |
| Đường kính ống | OD60mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |