| Sử dụng | xử lý nhiệt, nghiên cứu phản ứng, quá trình thiêu kết, thử nghiệm đánh lửa và nung gốm |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | 320x250x250mm /13x10x10 ′′ Công suất: 20 lít |
| Nguồn cung cấp điện | 7KW AC380-415V, 50/60Hz, 3 pha |
| Usage | ceramic sintering, heat treatment, melting of the glass, melting the metal and casting molding |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | 320x250x250mm /13x10x10 ′′ Công suất: 20 lít |
| Nguồn cung cấp điện | 7KW AC380-415V, 50/60Hz, 3 pha |
| Sử dụng | được sử dụng cho các thí nghiệm phân hủy axit sulfuric và sản xuất hydro ở nhiệt độ cao. |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 800 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 700 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 1800mm |
| Đường kính ống | OD219mm |
| Sử dụng | chuẩn bị các mẫu cỡ nhỏ trong nghiên cứu vật liệu và sử dụng hàng ngày trong phòng thí nghiệm nha kh |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | D600xW400xH400mm /24x16x16" Dung tích: 96L |
| Nguồn cung cấp điện | 21KW,AC380-415V,50/60Hz,3 pha |
| Sử dụng | đủ để đáp ứng nhiều ứng dụng như làm nguội, ủ, ủ và giảm căng thẳng. |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | D1000xW800xH1250mm /40x32x50" Dung tích: 1000L |
| Nguồn cung cấp điện | 80KW,AC380-415V,50/60Hz,3 pha |
| Sử dụng | ủ, làm nguội, làm cứng, nhiệt độ cao, trọng lượng tải riêng lớn |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1100xW600xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | các mẫu được gia nhiệt trong chân không hoặc thiêu kết trong khí quyển |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD90mm |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |