| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W150xD150xH150mm |
| Vật liệu buồng | 1500# ván sợi Alumina |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W800xD1000xH1250mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W600xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W600xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |
| Nhiệt độ tối đa | 1200℃ |
|---|---|
| bảo hành | 2 năm |
| Yếu tố làm nóng | Dây sưởi nhúng HRE |
| vật liệu ống | thạch anh |
| tên | Lò ống nhiệt độ cao |
| Vật liệu ống | Gốm sứ |
|---|---|
| Điện áp | AC220V, 50/60HZ |
| Sức mạnh | 6kw |
| Bảo hành | 2 năm |
| Độ nóng | 0-10℃/phút |
| Vật liệu ống | Hàm lượng nhôm 99,6% |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | AC208-240V, 50/60Hz, 1 pha |
| Sức mạnh | 5Kw |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 18 tháng với hỗ trợ kỹ thuật trọn đời |
| Độ nóng | 0-10℃/phút |
| Sử dụng | thiêu kết chân không và/hoặc bảo vệ không khí, nhiệt phân sinh khối,bột cực âm pin Li-Ion |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD150MM |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300MM |
| Đường kính ống | OD80mm ID70mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |