| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD60mm ID50mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD60mm ID50mm |
| Sử dụng | Ống xăng chân không và bảo vệ khí quyển, lớp phủ phim mỏng chân không, thí nghiệm CVD vv |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 800mm |
| Đường kính ống | OD80mm |
| tên | Ống gốm Alumina |
|---|---|
| Sử dụng | Vật liệu 2D, kim loại, nạp bột cho lò ống |
| chịu nhiệt độ | 1700 độ C |
| Kích thước | OD40-100mm, Dài 500-2000mm |
| vật liệu ống | Al2O3 99,6% |
| Sử dụng | thiêu kết bảo vệ, phủ màng chân không, thí nghiệm CVD, |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 1500mm |
| Đường kính ống | OD80, dài 2300mm |
| Sử dụng | Bảo vệ sintering, lớp phủ phim chân không, thí nghiệm CVD, xử lý nhiệt của vật liệu hạt chảy liên tụ |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300MM |
| Đường kính ống | OD80, chiều dài 900mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1100 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1000 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 500mm |
| Đường kính ống | OD300mm/120mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1100 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1000 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 500mm |
| Đường kính ống | OD300mm/120mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1100 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1000 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 500mm |
| Đường kính ống | OD300mm/120mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1100 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1000 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD80mm/40mm |