| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 1500mm |
| Đường kính ống | OD100mmID90mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| Nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD100mmID90mm |
| Sử dụng | Ôxy hóa, khuếch tán, làm nóng nhiệt |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD110mm ID100mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W800xD1000xH1250mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Usage | Heat treatment, sintering process |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | 300x200x200mm /12x8x8" Dung tích: 12 Lít |
| Power supply | 4KW AC208-240V, 50/60Hz, single phase |
| Sử dụng | xử lý nhiệt, nghiên cứu phản ứng, quá trình thiêu kết, thử nghiệm đánh lửa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | 320x250x250mm /13x10x10" Dung tích: 12 Lít |
| Nguồn cung cấp điện | 7KW AC380-415V, 50/60Hz, 3 pha |