| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |
| Sử dụng | ủ, làm nguội, ủ, nướng và thiêu kết |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1600xW1300xH1100mm |
| Vật liệu buồng | JM26# Gạch alumina cao nhẹ |
| Sử dụng | Sản phẩm sản xuất từ các sản phẩm khác, bao gồm: |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | JM26 # Gạch alumina cao nhẹ |
| Sử dụng | ủ, làm nguội, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1100xW600xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | Công nghiệp sưởi ấm,các quy trình xử lý nhiệt trong các ngành công nghiệp nhỏ, vừa và lớn |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1600xW1300xH1100mm |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | Ủ sắt thép, ủ, làm cứng, nung và thiêu kết các ứng dụng gốm sứ |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1600xW1300xH1100mm |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | tổng hợp vật liệu trong phòng thí nghiệm hoặc viện nghiên cứu |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1400 độ C |
| Kích thước buồng | W400xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | Nguyên liệu thô sợi gốm đa tinh thể 1600 #, chạm khắc CNC |
| Các yếu tố làm nóng | Thanh SIC hình chữ U (8 cái) |
| Sử dụng | cung cấp nhiệt độ và không khí được kiểm soát cần thiết cho một dự án cụ thể |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Kích thước buồng | D300xW200xH200mm /12x8x8" |
| Vật liệu buồng | 1800 # Nguyên liệu sợi đa tinh thể, chạm khắc CNC |
| Các yếu tố làm nóng | Thanh MoSi2 hình chữ U (4 cái) |
| Sử dụng | cung cấp nhiệt độ và không khí được kiểm soát cần thiết cho một dự án cụ thể |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Kích thước buồng | 150x150x150 |
| Vật liệu buồng | 1800 # Nguyên liệu sợi đa tinh thể, chạm khắc CNC |
| Các yếu tố làm nóng | Thanh MoSi2 hình chữ U |