| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Ôxy hóa, khuếch tán, làm nóng nhiệt |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mmID52mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |
| Usage | heat treating, reacting studies, sintering processes, and ceramic firing in labs and industrial |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Working temperature | 1600 degree C |
| Chamber size (DxWxH) | 200x200x200mm /8x8x8″ 8 liters |
| Nguồn cung cấp điện | 5KW AC208-240V, 50/60Hz, một pha |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 900mm |
| Đường kính ống | OD170mm ID150mm |
| Sử dụng | Chuẩn bị vật liệu chức năng dưới gradient nhiệt,được sử dụng cho sự phát triển của màng epitaxial bở |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 280mm |
| Đường kính ống | OD60mm |