| Sử dụng | Xử lý nhiệt, sấy khô |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 500 độ C |
| Kích thước buồng | W300xD2000xH200mm |
| sản xuất | 40KGS/giờ |
| Vật liệu buồng | 1400# ván sợi Alumina |
| Sử dụng | ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | ủ, làm nguội, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1100xW600xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | ủ, làm nguội, làm cứng,các chất bán dẫn chết ở nhiệt độ từ 800 °C đến 1100 °C,trọng lượng tải trọng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1100xW600xH1000mm/44x24x40′′ |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W600xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |
| Sử dụng | ủ sắt thép, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1600xW1300xH1100mm |
| Vật liệu buồng | Gạch Alumina JM26# cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W600xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W600xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W600xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |