| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |
| Các yếu tố làm nóng | Sợi dây sưởi gắn trên ống gốm, sưởi ấm từ năm mặt sưởi |
|---|---|
| bảo hành | 18 tháng |
| Vật liệu buồng | Bảo hiểm đa lớp với gạch lửa nhẹ |
| Bộ điều khiển nhiệt độ | Tự động điều chỉnh kỹ thuật số PID 32 phân đoạn |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
| Các yếu tố làm nóng | Sợi dây sưởi gắn trên ống gốm, sưởi ấm từ năm mặt sưởi |
|---|---|
| bảo hành | 18 tháng |
| Vật liệu buồng | Bảo hiểm đa lớp với gạch lửa nhẹ |
| Bộ điều khiển nhiệt độ | Tự động điều chỉnh kỹ thuật số PID 32 phân đoạn |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
| Các yếu tố làm nóng | Sợi dây sưởi gắn trên ống gốm, sưởi ấm từ năm mặt sưởi |
|---|---|
| bảo hành | 18 tháng |
| Vật liệu buồng | Bảo hiểm đa lớp với gạch lửa nhẹ |
| Bộ điều khiển nhiệt độ | Tự động điều chỉnh kỹ thuật số PID 32 phân đoạn |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, sấy khô |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 500 độ C |
| Kích thước buồng | W300xD2000xH200mm |
| sản xuất | 40KGS/giờ |
| Vật liệu buồng | 1400# ván sợi Alumina |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W800xD1000xH1250mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W800xD1000xH1250mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |
| Sử dụng | ủ, ủ, làm cứng |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | Gạch nhẹ nhôm cao |