| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W150xD150xH150mm |
| Vật liệu buồng | 1500# ván sợi Alumina |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD80mm ID72mm |
| Sử dụng | được sử dụng cho các thí nghiệm nhiệt phân |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 1500mm |
| Đường kính ống | OD25mm |
| Các yếu tố làm nóng | Sợi dây sưởi gắn trên ống gốm, sưởi ấm từ năm mặt sưởi |
|---|---|
| bảo hành | 18 tháng |
| Vật liệu buồng | Bảo hiểm đa lớp với gạch lửa nhẹ |
| Bộ điều khiển nhiệt độ | Tự động điều chỉnh kỹ thuật số PID 32 phân đoạn |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
| Các yếu tố làm nóng | Sợi dây sưởi gắn trên ống gốm, sưởi ấm từ năm mặt sưởi |
|---|---|
| bảo hành | 18 tháng |
| Vật liệu buồng | Bảo hiểm đa lớp với gạch lửa nhẹ |
| Bộ điều khiển nhiệt độ | Tự động điều chỉnh kỹ thuật số PID 32 phân đoạn |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
| Sử dụng | chuẩn bị các mẫu cỡ nhỏ trong nghiên cứu vật liệu và sử dụng hàng ngày trong phòng thí nghiệm nha kh |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | D600xW400xH400mm /24x16x16" Dung tích: 96L |
| Nguồn cung cấp điện | 21KW,AC380-415V,50/60Hz,3 pha |
| Sử dụng | đủ để đáp ứng nhiều ứng dụng như làm nguội, ủ, ủ và giảm căng thẳng. |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | D1000xW800xH1250mm /40x32x50" Dung tích: 1000L |
| Nguồn cung cấp điện | 80KW,AC380-415V,50/60Hz,3 pha |
| Sử dụng | Sản phẩm sản xuất từ các sản phẩm khác, bao gồm: |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1200xW1000xH1000mm |
| Vật liệu buồng | JM26 # Gạch alumina cao nhẹ |
| Sử dụng | ủ, làm nguội, ủ, nướng và thiêu kết |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | D1600xW1300xH1100mm |
| Vật liệu buồng | JM26# Gạch alumina cao nhẹ |