| Sử dụng | Chủ yếu phù hợp với nhiều loại xử lý nhiệt như các sản phẩm carbon, kim loại, vật liệu gốm ngâm và v |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | D1000xW800xH1250mm /40x32x50" Dung tích: 1000L |
| Nguồn cung cấp điện | 80KW,AC380-415V,50/60Hz,3 pha |
| Sử dụng | xử lý nhiệt, nghiên cứu phản ứng, quá trình thiêu kết, nung gốm |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1400 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1300 độ C |
| Kích thước buồng (DxWxH) | 400x300x300mm /16x12x12" Dung tích: 36 Lít |
| Nguồn cung cấp điện | 12KW AC380-415V, 50/60Hz, 3 pha |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, đánh lửa, xác định, phân tích, tro hóa |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1100 độ C |
| Kích thước buồng | W400xD400xH400mm |
| Vật liệu buồng | gạch alumina cao |