| Sử dụng | thiêu kết chân không và/hoặc bảo vệ không khí, nhiệt phân sinh khối,bột cực âm pin Li-Ion |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 600mm |
| Đường kính ống | OD150MM |
| Sử dụng | thiêu kết bảo vệ, phủ màng chân không, thí nghiệm CVD, |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 1500mm |
| Đường kính ống | OD80, dài 2300mm |
| Sử dụng | Bảo vệ sintering, lớp phủ phim chân không, thí nghiệm CVD, xử lý nhiệt của vật liệu hạt chảy liên tụ |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300MM |
| Đường kính ống | OD80, chiều dài 900mm |
| Sử dụng | Xử lý nhiệt, nhiệt phân sinh khối, làm sạch |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1700 độ C |
| Nhiệt độ làm việc | 1600 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 300mm |
| Đường kính ống | OD90mm |
| Sử dụng | Gia công hợp kim Titan và các phương pháp xử lý nhiệt khác |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1000 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 900 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 3300mm |
| Đường kính ống | OD220mm |
| Sử dụng | được sử dụng cho các thí nghiệm phân hủy axit sulfuric và sản xuất hydro ở nhiệt độ cao. |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 800 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 700 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 1800mm |
| Đường kính ống | OD219mm |
| Sử dụng | các mẫu được gia nhiệt trong chân không hoặc thiêu kết trong khí quyển |
|---|---|
| nhiệt độ tối đa | 1200 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | 1100 độ C |
| chiều dài sưởi ấm | 400mm |
| Đường kính ống | OD60mm |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |
| Các biện pháp an toàn | Bảo vệ nhiệt độ quá cao, Interlock |
|---|---|
| Kích thước buồng | D1200 W1000 H1000mm |
| giấy chứng nhận | CE |
| bảo hành | 18 tháng |
| Sự thi công | Vỏ bằng thép carbon có cửa thoát khí, trần hình vòm, đáy trượt bằng tay |